JAMHURI YA MUUNGANO WA TAHZANIA
WILAY A YA MAFIA
WAKALA WA USAMBAZAJI NAJI NA USAFI WA NAZINGIRA VIJIIMNI - RUNVASA
KWENDA; MENEJA RUWASA (M),
KIBAHA PWANI.

TAREHE;  19/04/2022

FUNDI \VA XUUNGANISIHA BCWIBA

YAH; - MAELEZO YA MALIPO YA MAFUNDI BOMEA NA WASAIDIZI K
KUKUNJUA, KUUNGANISHA i¢A KULAZA BOMBA KATIKA MRA
WA UPANUZI WA SKiMU YA MAJI KIRONGVIE- JOJO NA
SKIMU YA NAJi fiLONGO- MIBURANI
-FEDHA ZA UVIKO -19 (Go7-TCRP)

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu.

skeleza mradi wa upanuzi wa skimu za maji

Ofisi ya RUWASA Wilaya ya Mafia inct
a maji Kirongwe kuelekea

Mlongo kuelekea kijiji cha Miburani na upanuzi wa skimu V'
kijiji cha Jojo.

Skimu ya maji ya Kijiji cha Kircngwe ilikamilika ujenzi mwaka 2015 kupitia fedha za
WSDPII, skimu hii ina miundo mbir:u ifuatayo; kisima kirefu ambacho ni chanzo cha
maji, pampu ya kusukuma maji, tani lenye ujazo wa lita 75,000 mnarz wa mita 9 na
vituo 12 vya kutekea maji.

Utekelezaji wa mradi wa upanuzi wa hucuma ya maiji kutoka

fanywa kwa mfumo wa "Force Account”.

cha Jojo una For: .
Aidha kazi ya uchimbaji wa mtaro inaianywa na Lecal Fundi ambayé ni Magereza

(Kilombero) —Mafia. , )
Kazi ya ujenzi wa tanki na vituo vya kuchotea maji unafanywa na Local Fundi ambaye

ni Lawrence Leonard Kadashi, amoapc Kazi ya kulaza bornba inafanywa na fundi wa
RUWASA. ‘

Kijiji cha K-rengwe hadi kijiji

Kijiji cha Jojo kazi zilizokamilika ni;
i Ujenzi wa vituo 7vya kuchotez meji.
i, Uchimbaji mitaro na ulazaji wa bomba mita 4,100.
Kazi zinazoendelea kufanyika kwa susa i,
i. Ujenzi wa mnara wa mita 10 kwa
imefikia urefu wa mita 3
i.  Ufungaji wa Mita, Koki katika vitut 7na ujenzi wa cheniba.

ajili ya tanki ya uazo wa lita 45,000 ambao

Kijiji cha Miburani kazi zilizokamilixa 01i;
i. Ujenzi wa vituo 7vya kuchotez mzji.




Kazi zinazoendelea kufanyika kwa sasa i,

Uchimbaji wa mtaro na ulazaji wa bomba katikia urefu wa mita 1:',564

Ninaomba malnpo yafanyike kV/cl m.lfurn i na WaSE“J"' wan: aofanya kazi ya ulazaji wa

Malipo hayo yameombwa katika Dokazo Sabili kiasi cha Tshi;.'7,480,0!)0!-

hMchanganuo wa malipo ni kama ifuatavyo;

A/ Kijiji cha Jojo
1: Mafundi Bomba

| SN JINA CHZ0 | SIKU | HIASI - | JUMLA |
1 | Mussa Haji Lercva 4 50,000~ 200,000 |
2 | Hamisi S. Said Fundi 4 50,000/- 200,000
3 | Sadiki S. Bakari Fundi 4 50,000/- 200,000
4 | Abdallah S. Saidi Fundi 4 50,000/- 200,000
| Jumla ndogo 800,000/-
2; Wasaidizi
Kazi ya kusogeza, kukunjua na kutanclaza bomba.
SN JINA CHEO [IDADI [ SIKU | KIASI JUMLA
1 Wasaidizi | 7 25 10,000/- | 1,080,000
Jumla ndogo 1,080,000
JUMLA ~1,880,000/-
B/ Kijiji cha Miburani
1; Mafundi Bomba ‘
SN JINA CHZO | SIKU I1ASI JUMLA
' 1 | Mussa Haji Dereva 8 50,000/- 400,000
|2 | Hamisi S. Said Fundi 8 50,000/- 400,000
'3 | Sadiki S. Bakari Fundi 8 50,000/- 400,000
4 Abdallah S. Saidi Fundi 8 50,000/- 400,000
Jumla ndogo 1,600,000/ |
2; Wasaidizi
Kazi ya kusogeza, kukunjua na kuianclaza bomba.
| SN JINA CHEO [IDADI[ SIKU] KIASI | JUMLA |
1 Wasaidizi | 16 25 10,000/~ | _ 4,000,000 |
Jumla ndogo 4,000, _opoﬂ
JUMLA ) 5,600, 0001-
JUMLA KUU 1 " 177,480,000/- |

Naomba kuwasuhsha.

w7 7N

Eng. Cl#nent LYOTO,
Kaimu MENEJA RUWASA (W)
(Project Mérager GoT-TCRP)

WILAYVA YA MAFIA
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